ในที่สุดก็ได้เป็นเจ้าของ G4 ซะทีหลังจากจดจ้องมานาน...

Sonix Sk23 มีนาคม 2017

1. Sonix Sk

Sonix Sk Guest

ในที่สุดก็ได้เป็นเจ้าของ G4 ซะทีหลังจากจดจ้องมานาน เนื่องจาก G2 ยังใช้ดีอยู่ไม่งอแงซักที ของมือสอง(ฮ่องกง) สภาพนางฟ้าได้มาแค่4,100 แต่ว่ามีซิมเดียว เห็นคนบ่นเรื่องบอร์ดเยอะเลยไม่กล้าใช้เป็นเครื่องสำรองแทน G2 ชอบกล้องสวยดีแต่เหมือนจะมีจอเบิร์น แก้ยังไงดีครับ #มือใหม่G4

2. Tong Panuwat

Tong Panuwat Guest

จอเบิร์นทำใจครับ ให้มันเปนเรื่องชิน เพราะเปลี่ยนใหม่ 3เดือนก้เปนอีกครับ ผมเปลี่ยน2รอบ เบิร์น2รอบ ขี้เกียจไปแล้ว555

3. Sonix Sk

Sonix Sk Guest

จอ G2 ยังดีอยู่เลยครับ G4จอไปแล้ว #งงเด้ๆ ^^

4. ผมว่าจะหามือสองมาใช้ ก็ยังกลัวๆอยู่เหมือนกัน

5. จอเบิน แค่ไอคอนแจ้งเตือน ไม่เป็นไรหรอก

6. Nirut Suk

Nirut Suk Guest

จอเบินส์มันความรู้สึกครัชคนอื่นๆก้อเปนครับ อย่าซีเรียส

7. จอเบรินหรือยังไม่เบริน ลองใช้appนี้ดูจำช่วยถนอมจอผมลองใช้ช่วยได้แต่ไม่ม่กแต่ก็ช่วยได้ครับ

8. ได้ราคาดีครับ แต่จอนี่ถ้าอยากหายเปลี่ยนอย่างเดียว

9. ผมเพิ่งขยับไป G5

แบ่งปันหน้านี้

Share