ล็อตนี้ รอดตายไหมครับ มีคนมาเสนอขาย 5900

คำฉันท์ พิมพ์เรือง20 มีนาคม 2017

1. ล็อตนี้ รอดตายไหมครับ มีคนมาเสนอขาย 5900

2. ไม่รอดคับ

3. ผมหมดประกันแล้วด้วย

4. Safe Siradon

Safe Siradon Guest

ระเบิดเวลา

5. ล็อตไหนขึ้นไปถึงจะรอดครับ

6. อย่าไปคิดมากครับ อยู่ที่การใช้งาน

7. ก่อนหน้าที่ผมใช้อยู่ ตายทุกล็อตครับ ไม่บอร์ดพัง ก็ไม่สมบรูณ์ ล็อตหลังๆ มีอาการเรื่มต้นคือร้อนตับแตก และทำให้จอโกส แล้วต่อจากนั้นก็จะเรื่องพังไปเรื่อย

8. lg g5 มือ 2 6900 บาท น่าเล่นไหมครับ

9. ตอนนี้เท่าที่เจอมา ไม่ใช่แค่g4 นะครับ ที่มีปัญหา lgรุ่นหลังๆ มีปัญหาหมด โดยเฉพาะเวลาใช่เครื่องจะร้อนเร็วมาก และทำให้จอซ้อนกันหรือที่เรียกว่า จอโกส g4 , g5 , v10 , v20 เป็นหมด

10. พอแลวกับ lg ตอนนี้ผมเปนสาวก Nubia

11. โกส พอรับได้ แต่บอร์ดพัง รับไม่ได้ ชอบเมนูหลัองโปร

12. ไปตัวอื่นเถอะครับ อย่ามาเสี่ยงเลย ปัญหาเห็นๆกันอยู่ อย่านำเงินมาเสี่ยงกับตัวนี้เลยครับผม คนขายเขายังขายหนีกัน

13. ถ้าชอบจริงๆ ลองดูโพสล่างๆครับ ราคาไม่แรงประกันพอเหลือ เปลี่ยนบร์อดเปลี่ยนจอแล้ว ล๊อตหลังๆน่าจะ610ขึ้นไป คงใช้ได้นานอยู่ ถ้ารับความเสี่ยงได้ ส่วนตัวคิดว่างบ 5000 +- นี่หาตัวไหนจับ G4 ยากครับ

14. Prapoj Jo

Prapoj Jo Guest

ใช่ครับ..อยู่ที่ราคาถ้าไม่แรงน่าลองดูครับ

15. ราคานี้มันหาตัวจับยากแบบที่เม้นบนบอกครับ ส่วนรอดไม่รอดผมว่าอยู่ที่การใช้งานด้วยละครับ ส่วนตัวไม่ค่อยเล่นเกมมาก ใช้งานเฟสบุค ไลน์ ยูทูป ทั่วๆไป ก็ยังอยู่รอดมาจนถึงคอมเม้นนี้ครับ

16. 605 ผมยังรอดอยู่แต่จอเริ่มแดงแล้วถ้าเครื่องร้อน

17. ผม506 เน่าสนิทเมื่อสัปดาห์ที่แล้ว

18. ผมว่า 605 น่าจะรอดอยู่นะครับ

19. อย่าครับอย่า ปล่อยมันไปครับ ไม่รอดสักราย 555

20. Aek Man U

Aek Man U Guest

อันนี้ระเบิดเวลาลูกเล็กส่วนv10ระเบิดเวลาลูกใหญ่555

แบ่งปันหน้านี้

Share