ล็อตนี้ รอดตายไหมครับ มีคนมาเสนอขาย 5900

คำฉันท์ พิมพ์เรือง20 มีนาคม 2017

1. ปัจจุบันเพิ่งเปลี่ยนขึ้นลอต7 แล้วคะ

2. รอระเบิดทำงานครับ5555 คือชอบมาก แต่โดนแบบนี้ผมอยู่ไม่ไหวจริงๆ ล็อตไหนก็เป็นซะหมดเลย เซ็งเบยยยย

3. ไม่มีลอตไหนรอด อยู่ที่ดวงกับการใช้งาน ต่างประเทศเขารวมตัวกันฟ้องแล้ว มันไม่ไหวจะเครีย

4. 605 อ้างอิงจากข้อมูลที่พนักงานเคยบอก เค้าว่าตั้งแต่ 605 เป็นต้นไป จะไม่มีปัญหาเรื่องบอร์ดพัง แต่จะเป็นปัญหาแบตเสื่อมไวแทนค่ะ

5. 605 ขึ้นไปมีใครพังบ้างไหมครับบบบ

6. ผม609 เริ่ม แดงแล้วคับ

แบ่งปันหน้านี้

Share